Thông số kỹ thuật camera HDCVI 2MP Smart Dual Light DAHUA DH-HAC-HDW1200TLMP-IL-A
– Camera bán cầu Fixed-focal Eyeball
– Độ phân giải 2M (1920 × 1080) cảm biến CMOS.
– Hỗ trợ 2M@25/30 fps
– Ống kính cố định 2.8mm
– Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 20m, IR với khoảng cách 20m.
– Tích hợp sẵn MIC
– Chuẩn chống nước IP67.
– Nguồn cấp: 12V DC
– Công suất 2.6 W.
– Chất liệu kim loại
– Môi trường làm việc từ -40°C~+60°C
– Kích thước: 94.0 mm × 85.7 mm
– Trọng lượng: 300g
– Xuất xứ: Trung Quốc
– Bảo hành: 24 tháng.
Đang tải bình luận,....
sản phẩm bán chạy
Giảm 38%
Lắp đặt trọn bộ 04 camera quan sát CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
Mã số: CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
871
3.200.000 đ
5.200.000 đ
Giảm 42%