Mã SP HAC-HDW1200CLQ-IL-A
Giá: Liên hệ
Tình trạng Còn hàng
Tư vấn mua hàng Hotline: 0939901567
Mô tả sản phẩm
Mô tả camera Starlight 2MP Dahua HAC-HDW1200CLQ-IL-A
Camera HAC-HDW1200CLQ-IL-A là camera HDCVI 2MP với tính năng Smart Dual Light, cung cấp ánh sáng kép thông minh và khả năng chiếu sáng lên đến 20m. Được trang bị ống kính cố định 3.6mm, camera này hỗ trợ 3D NR, Super Adapt, và mic tích hợp. Đặc biệt, camera dễ dàng lắp đặt với khả năng chuyển đổi giữa CVI, CVBS, AHD và TVI, đạt chuẩn IP67 và sử dụng nguồn 12VDC.
Đặc điểm nổi bật của camera HAC-HDW1200CLQ-IL-A
  • Cảm biến 2 MP CMOS cho hình ảnh sắc nét.
  • Độ phân giải 1080p với tốc độ khung hình tối đa 30 fps.
  • Smart Dual Light với ánh sáng IR và ánh sáng ấm, chiếu sáng lên đến 20m.
  • Giảm nhiễu 3D NR giúp cải thiện chất lượng hình ảnh trong môi trường ánh sáng yếu.
  • Chống nước và bụi IP67 phù hợp lắp đặt ngoài trời.
  • Ống kính cố định 2.8mm hoặc 3.6mm với góc quan sát rộng.
  • Chế độ Day/Night tự động và hỗ trợ chế độ cân bằng trắng tự động.
  • Bảo vệ riêng tư với 8 khu vực có thể điều chỉnh.
  • Lắp đặt dễ dàng với các tùy chọn gắn tường, trần hoặc cột dọc.
Đang tải bình luận,....
sản phẩm bán chạy
Giảm 38%
Lắp đặt trọn bộ 04 camera quan sát CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
Mã số: CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
871
3.200.000 đ
5.200.000 đ
Giảm 42%