Mã SP DH-PFS4218-16ET-190
Giá: Liên hệ
Tình trạng Còn hàng
Tư vấn mua hàng Hotline: 0939901567
– Switch PoE hai lớp.
– Hỗ trợ PoE, PoE +, Hi-PoE
– Hỗ trợ cổng Orange port Hi-PoE, có thể được sử dụng với PoE Extender (PFT1300)
– Hỗ trợ khôi phục địa chỉ IP và mật khẩu người dùng
– Cổng giao tiếp:2*10/100/1000 Base-T, 2*1000 Base-X, 24*10/100 Base-T(cấp nguồn PoE)
– Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤190W
– Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at
– Khả năng chuyển đổi: 8.8G
– Chống sét: 2KV
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật Switch mạng 16 cổng DAHUA DH-PFS4218-16ET-190
– 16 Port 100 Mbps + 2-port Gigabit Managed PoE Switch
– Hỗ trợ chuẩn PoE IEEE802.3af/ IEEE802.3at/ Hi-PoE/IEEE802.3bt
– Hỗ trợ tính năng PoE Watchdog
– Hỗ trợ tính năng mở rộng (Extend) cho khoảng cách kết nối lên đến 250m
– Hỗ trợ cổng Red port PoE, cung cấp công suất lên đến 90W
– Cổng giao tiếp:
+ Port 1-16: 16 × RJ-45 10 M/100 M (PoE)
+ Port 17-18: 2 × RJ-45 10 M/100 M/1000 M (uplink)
+ Port 17-18: 2 × SFP 1000 M (uplink) (combo)
+ 01 x Console port
– Công suất PoE: Port 1-2 ≤ 90W, Port 3-16≤ 30W, total ≤ 190W
– Khả năng chuyển đổi: 8.8Gbps
– Bộ nhớ lưu trữ MAC: 4K
– Chống sét: 4KV
– Nguồn cấp: AC 100~240V
– Kích thước (mm): 440 × 300 × 44
– Bảo hành: 18 tháng.
Đang tải bình luận,....
sản phẩm bán chạy
Giảm 38%
Lắp đặt trọn bộ 04 camera quan sát CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
Mã số: CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
871
3.200.000 đ
5.200.000 đ
Giảm 42%