Mã SP DH-PFS3006-4ET-36
Giá: Liên hệ
Tình trạng Còn hàng
Tư vấn mua hàng Hotline: 0939901567
- 6-Port Fast Ethernet Switch with 4-Port PoE
- Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u và IEEE802.3X.
- 4 cổng POE với tốc độ 100Mbps.
- 2 cổng uplink với tốc độ 100Mbps.
Mô tả sản phẩm
1. Ưu điểm
- Bộ nhớ lưu trữ MAC 2K.
- Khả năng chuyển đổi 1.2Gbps.
- Sản phẩm có khả năng chống sét tốt.
2. Thông số kỹ thuật và tính năng của DH-PFS3006-4ET-36
Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS3006-4ET-36
Thiết bị mạng công suất mỗi cổng ≤30W.
- Tổng công suất 36W
- Bộ nhớ lưu trữ MAC: 2K
- Nguồn Adapter đi kèm : AC100–AC240V
- Chống sét: 6KV
- Kích thước (mm): 194.0 mm × 108.1 mm × 35.0 mm
- Khối lượng: 0.56kg
Đang tải bình luận,....
sản phẩm bán chạy
Giảm 38%
Lắp đặt trọn bộ 04 camera quan sát CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
Mã số: CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
871
3.200.000 đ
5.200.000 đ
Giảm 42%