Mã SP DH-PFS3010-8ET-65
Giá: Liên hệ
Tình trạng Còn hàng
Tư vấn mua hàng Hotline: 0939901567
- Cổng giao tiếp: 2 * 10/100 Base-TX, 8 * 10/100 Base-TX(cấp nguồn PoE)
- Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, tổng cộng ≤65W
- Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at
- Khả năng chuyển đổi: 2.0Gbps
- Bộ nhớ lưu trữ MAC: 2K
Mô tả sản phẩm
1. Ưu điểm
- Bộ nhớ lưu trữ MAC: 2K.
- Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3.
- Có chế độ chống sét.
2. Thông số kỹ thuật và tính năng của DH-PFS3010-8ET-65
Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS3010-8ET-65 là sản phẩm chất lượng tốt, nhập khẩu 100%. Sản phẩm có công suất ≤65W. Phù hợp cho các khách hàng khi không cần cấp nguồn PoE mà vẫn cần sự ổn định cho camera. Với đặt tính chuyên dụng và giá thành thấp đây sẽ là một thiết bị không thể thiếu cho hệ thống camera IP.
Thiết bị mạng HUB - SWITCH POE Dahua DH-PFS3010-8ET-65
- Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3X.
- Khả năng chuyển đổi: 2.0Gbps
- Thiết bị mạng bộ nhớ lưu trữ MAC: 2K
- Nguồn: AC100–AC240V
- Chống sét: 4KV
- Kích thước (mm): 242.5 mm × 122.9 mm × 35.0 mm
- Khối lượng: 0.76kg
Đang tải bình luận,....
sản phẩm bán chạy
Giảm 38%
Lắp đặt trọn bộ 04 camera quan sát CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
Mã số: CCTV-HAC-B1A21P-U-IL-A
871
3.200.000 đ
5.200.000 đ
Giảm 42%